.::•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•.:†::.98's Forum.::†:.•°´¯)*.¤.°´¯)*¤°•::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

To all my friends

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Như Quỳnh

Như Quỳnh

To all my friends Empty
Bài gửiTiêu đề: To all my friends   To all my friends Icon_minitime20/5/2010, 12:01 pm

Thấy mấy bay viết, tao cũng bon chen Laughing Tao ko ngờ cái ngày mà tao ko mong đợi nó đến nhanh vậy đó nha No lúc tao, trâm, yến ngồi quán trà sữa 'dứoi ánh trăng đầy thi vị' bàn bạc về vụ cuối năm, mà giờ đã chia tay. monkey

Hôm qua, tao bực tụi bay lắm, đã uống nuớc ngọt rồi còn uống bia. Muốn chết à? confused Nói thật, hôm qua tao chẳng biết nói gì, cũng chẳng biết làm gì silent chỉ biết điên điên cùng tụi bay Suspect Lúc trên lớp chụp hình, lúc ăn liên hoan tao cũng ko biết làm gì hơn Arrow Lúc đi hát caraôkê, thấy nguyên lũ khóc, mà tao lại càng ko biết làm gì nữa No chỉ biết chạy đến, ĐẬP vai rồi nói "THÔI!! KHÓC GÌ?" cherry rồi lúc hát cái bài "Gọi tên tôi nhe bạn thân hỡi" Crying or Very sad Tự nhiên tao thấy ngừoi tao nó nổi da gà tụi bay ạ :(
Làm tao nhớ đến những lúc tao hay 'mít ứot' vì bị chai đá vào đầu,điểm yếu... cherry Rồi tụi bay bu quanh tao, an ủi tao. Thật sự lúc đó tao thấy ấm làm sao ấy clown Tao càng bùôn thêm, vì khi mai mốt ra truờng rồi, khi thiếu tụi bay rồi thì khi tao khóc, còn ai bu quanh tao nữa ko confused còn ai chọc cho tao cừoi nữa ko pale
Hôm qua tao không muốn khóc, không muốn cho tụi bay thấy cái tính mít ứot thuờng ngày của tao nữa I love you Tụi mày ơi, đối với tao, hôm qua chỉ là 1 ngày vui đùa của tụi mình, nghỉ hết tùân này, rồi ngày mai, lại gặp nhau trên lớp nữa phải ko? confused Nhưng ko phải, năm nay ko phải là năm lớp 678 nữa, năm nay tụi mình chia tay nhau thật rồi Crying or Very sad Tối qua, tao nằm, tao nghĩ sáng dậy, ko còn đc đến lớp, ko còn gặp mặt tụi bay nữa mà tao khóc pale Mà hình như năm nay máu sến trong tụi mình nổi dậy hay sao ấy, chứ năm lớp 5, tao đâu thấy buồn gì đâu king
TRời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tao sẽ ko bao giờquên những giây phút đáng quý của tụi mình, ko quên lúc tụi mình ngồi ăn rau câu, ko quên lúc tụi mình ngồi nói xấu 1 ai tronglớp, ko quên lúc đi đại nam, ko quên những lúc đi xem phim,ăn KFC,hay ko quên chỉ là 1 giờ học thuờng ngày của tụi mình, mà giờ học đó, có tất cả chúng ta, ko thiếu ai Wink Tao sẽ nhớ mãi lúc tụi bay an ủi tao nữa bom Rồi ko quên lúc cân bằng PTHH lớp 12 cheers Lúc đó tao-mày ko nhịn đc cừoi, phải ko yến , rồi lúc tao uyên trâm cùng ở nhà ông thầy Thế anh nữa ... santa

Thật lòng tao, tao cũng muốn nói xin lỗi vớimấy đứa, nhưg tao ko dám, tao nghĩ tụi mày sẽ nói tao "Trời ơi! Con Quỳnh bày đặt quá đi" afro
Hôm qua, tao thấy ai cũng cute hết, ngay cả thắng Trung anh mà tao ghét nó từ năm lớp 6->9, tao cũng ko thấy ghét nó như mọi ngày" Hôm qua, cái gì của tụi bay tao thấy cũng đẹp, cũng quý. Sao trong những năm học vừa qua, tao ko nhận ra nhỉ?? confused Thấy chưa, tao càng ngày càng thấy bài bến quê của thằng Cha nguyễn minh châu ngày càng đúng rabbit Tao là thằng Nhĩ, tụi bay là con vợ, truờng Bình đa là bãi bồi bên kia sông :)

Mấy ngày cuối năm vừa qua, tòan chơi với chơi, lúc đó tao dại dại uớc là " Sao bây giờ ko đc học BT nhỉ" :(

tụi bay ơi!! Biết làm gì để đc học lại bây giờ? Tao buồn quá :(((:((:((
Thôi thì, mỗi tụi mình, cùng cố gắng đế vôdc những truờng mình mong muốn, để rồi khi tụi mình lớn lên, gặp lại nhau, có nhiều tiền rồi, thì lại cũng nhau chơi bời, mua sắm ha :)

YÊU TỤI BAY NHIỀU, TAO SẼ KO BAO H QUÊN CÁC LỚP 98 88 78 68 ĐÂU ,.

I LOVE
9 8

[b]PS: dÙ học nhữnng truờng khác nhau, nhưng tụi bay hứa là sẽ thuờng xuyên vô đây :D:D

heocon

To all my friends Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: To all my friends   To all my friends Icon_minitime21/5/2010, 11:32 am

sao mấy pữa nay t khóc nhìu wa.nghĩ đến lớp mìn la t lại khóc.
sẽ chẳng còn những buổi kiểm tra tình thương mến thương ngồi sát rạt vào nhau để...cắm đầu vào cuốn vở trong ngăn pàn mà chép hay chép như một con robot pài của nhau
sẽ chẳng còn những buổi trưa đi học zề,t vs con bin chở nhau trên con ngựa sắt của t,vừa đạp vừa thở như 2con bò đang rống.
sẽ chẳng còn những buổi học t chép pài cho lớp mìn.mà tụi pây k chép,cứ hét ầm hét ĩ,t điên wa,ném cuốn vở đi,khỏi chép.t nhớ những lúc đó wa.
cũn sẽ chẳng còn những puổi tụm 5 tụm 7 nói xấu đứa nào đó.hay nghe côL gào thét,châm chích thak nào đó...
t nhớ wa,nhớ nhìu lắm
6/8 7/8 8/8 và cúi cùn 9/8.nhìu kỉ niệm nhứt...
tụi con trai dễ thương wa k way fa j hết,tốt lắm lun.
9/8 ui!hãy nhớ lấy ngày chia tay nhau nhaz
khóc nhìu lên.chia tay nhau oy nhưng vẫn giữ liên lạc nhaz
iu pây nhìu

I love you 29

To all my friends
Trang 1 trong tổng số 1 trang