.::•°¤*(¯`°.¤.*(¯`°•.:†::.98's Forum.::†:.•°´¯)*.¤.°´¯)*¤°•::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bin

bin

4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever Empty
Bài gửiTiêu đề: 4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever   4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever Icon_minitime19/5/2010, 9:09 pm

Còn t7 nữa mà.
Vẫn còn gặp nhau dc 1 ngaỳ nữa màh.
Nhưg sao hnay t buồn thế. t sắp xa cái lớp 9/8 của t r`.
"Nếu có ước muốn cho cuộc đời này, hãy n* ước muốn cho thời jan trở lại..."
T ước jì điều đó trở thàng sự thật.
Hnay mới tổg kết lớp thôi màh, còn tổg kết trg` nữa
Đi ăn màh t chỉ muốn uốg để t ko fải khóc trước mặt tụi bay, t uống thật nhiều để t có thể cười đùa vs tụi bay, để t dc wậy phá.
Đi tăg 2 thì sao chưa jì tụi bay đã khóc... làm t khóc theo.
Cái lớp t hôm nay nó dễ thươg wá, nó khiến t fải n* lại biết bao nhiêu kỉ niệm t đã có vs lớp.
Hát to lên, wậy nhiều lên... để t k fải khóc, để t dc wậy fá cùng tụi bay
Cái lớp t đã cùg gắn bó 4 năm, để r` bi jờ t lại fải sắp nói lời tạm biệt.
Ngày thág học sinh wá đẹp fải k tụi bay, đẹp wá nhưg sao củg trôi wa nhanh wá.
T k biết ngày mai t có đủ sức để nói lời tạm biệt vs tụi bay hay k, hay lúc đó t chỉ còn biết khóc, những jọt nc' mắt của t màh tụi bay hiếm thấy.
R` ngày mai đây khi xa nhau r` tụi bay còn n* tới "con Yến" naỳ k??
Còn n* những ngày mà t đã từng wậy chug, wýnh nhau chug, fá trg` fá lớp chug vs tụi bay hay k??
Hay là lúc đó tụi bay có bạn mới r` thì sẽ wên t mất.
Những dòg tụi bay kí lên áo t, t đọc màh t khóc, t khóc vì sao bạn t nó dễ thương wá "bạn thân mãi nhé", tụi bay ghi như vậy đó.
Có những đứa dù là t ghét thật nhưg sao hnay t lại thấy thương wá... i* tụi bay wá.
Hết tuần này là chấm dứt r`, sẽ còn lại những kỉ niệm trog suy nghĩ của t, sẽ chỉ còn lại tụi bay wa hình ảnh, sẽ chỉ còn lại cái lớp 9/8 thân thương wa website này.
Đừng wên tụi bay nhé, đừng wên "con Yến" này, đừg wên cái lớp 9/8 mà tụi bay đã từng có và đừg wên ghé wa cái website này thườg xuyên nhé.
T i* tụi bay............................................
heocon

4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever   4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever Icon_minitime19/5/2010, 9:33 pm

t chang pik noi j hon nua.nhug j t mun noi con pin no da noi het oy.sao chi moi tong ket lop ma khoc nhiu zay,hnay t da co k khoc,ma tai sao khi nhin thay con ga` vs con y' khoc,t k cam noi da khoc ngon lanh,t nhin tui pay hat ho ma log pun wa.cam on tui pay nhiu,cam on vi tat ca nhug j tui pay da lam cho t trong suot 4 nam hoc vua wa,cam on vi pua nay tui con trai da dua tui con gai ze,cam on vi tat ca...
t that k tin rang tui con trai lop min pua nay tui no cun khoc,thak luan vs thak long no k cam dc fai chay ra ngoai dung,kim k cho nc mat chay ra moi vao fong lai.t pik tui no k khoc vi tui no mun cung ran,mun tui con gai nin khoc di k khoc nua,cuoi len nhug long rat pun,con choc cho tui t khoc nua.cam on tui m nhiu nhaz...
t7 tong ket truong oy lop min om nhau khoc tap the di,oy di dau choi di m.mama t k cho di choi xa dau,zay den nha con lop truong benh hoan cua lop min di tui pay.chua pao zo t iu tui pay nhiu nhu luc nay,t nho lam nhug ki niem vs lop min trog chang duong 4nam hoc THCS.t so tui pay wen t.dung wen t nhaz...
lop min du xa nhau nhug van zu lien lac nhaz,van ge tham cai forum day ki niem nay nhaz.co j cu tam su cho nhau nge.t chang con get tui pay nhu may nam trc nua dau.
Nếu có ước muốn trong cuộc đời này...
Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại...
Crying or Very sad 59

4 năm... 1 tình bạn... 9/8 forever
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH